ตารางเดินรถ บขส.999
ปทุมธานี : จุดจอดนวนคร - นครราชสีมา : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : ปทุมธานี - นครราชสีมา
สถานี : จุดจอดนวนคร - สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา
ค้นพบ
13
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 403 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
07:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม
ม.4ข
44
531
09:00 น.
กรุงเทพฯ - รัตนบุรี
ม.4ข
39
403
17:30 น.
กรุงเทพฯ - เรณูฯ-หนองฮี-ปลาปาก
ม.4ข
41
571
18:00 น.
กรุงเทพฯ - กุดชุม - ธาตุพนม - บ้านกลาง
ม.4ข
44
513
18:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
ม.4ข
42
531
19:00 น.
กรุงเทพฯ - กระนวน - บ้านแพง
ม.4ข
39
576
19:30 น.
กรุงเทพฯ - โขงเจียม
ม.4ข
44
538
19:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
ม.4ข
44
531
19:46 น.
กรุงเทพฯ - อำนาจเจริญ - โพธิ์ไทร
ม.4ข
45
443
20:00 น.
กรุงเทพฯ - หนองคาย
ม.4ข
35
473
20:00 น.
กรุงเทพฯ - รัตนบุรี
ม.4ข
28
403
20:01 น.
กรุงเทพฯ - นครเวียงจันทน์(รถลาว)
ม.4ก
21
900
20:30 น.
กรุงเทพฯ - สกลนคร - อ.นาแก
ม.1ข
31
531
รถออกต้นทาง 07:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม
531 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 09:00 น.
กรุงเทพฯ - รัตนบุรี
403 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 17:30 น.
กรุงเทพฯ - เรณูฯ-หนองฮี-ปลาปาก
571 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 18:00 น.
กรุงเทพฯ - กุดชุม - ธาตุพนม - บ้านกลาง
513 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 18:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
531 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 19:00 น.
กรุงเทพฯ - กระนวน - บ้านแพง
576 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 19:30 น.
กรุงเทพฯ - โขงเจียม
538 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 19:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
531 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 19:46 น.
กรุงเทพฯ - อำนาจเจริญ - โพธิ์ไทร
443 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 20:00 น.
กรุงเทพฯ - หนองคาย
473 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 20:00 น.
กรุงเทพฯ - รัตนบุรี
403 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 20:01 น.
กรุงเทพฯ - นครเวียงจันทน์(รถลาว)
900 ฿
ม.4ก
รถออกต้นทาง 20:30 น.
กรุงเทพฯ - สกลนคร - อ.นาแก
531 ฿
ม.1ข